ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 มีนาคม 2018, 21:28
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
โอเคครับ เด่วผมจะลองส่งไปดู จะอัดคลิปลง youtube ด้วย

แล้วตอนนี้มีคนพิสูจน์ FLT แบบ elementary ได้แล้วรึยังคับ ผมก็ไม่ได้ติดตามข่าวเลย
ถ้าผมอัดคลิปลง youtube เสร็จ จะเอามาโพสในนี้ทีเดียวเลยครับ ให้ทุกคนช่วยตรวจด้วย

ถ่ายคลิปไม่ชัดต้องถ่ายใหม่ ทำเองคนเดียวทั้งหมดมันลำบาก กล้องมือถือก็ไม่ชัด

คราวนี้มั่นใจกว่าครั้งก่อนเยอะเลย ผมใช้แนวทางใหม่ คิดขึ้นมาเอง แต่กว่าจะคิดได้ก็เป็นปีครับ มันยากจริงๆ แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้

ไม่อยากพูดมากแล้ว คราวก่อนโม้ไว้เยอะ แล้วทำไม่ได้อย่างที่คุย งั้นเอาไว้ดูทีเดียวเลยดีกว่าครับ

05 มีนาคม 2018 21:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ อัจฉริยะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้